Sabuwar Tsarin Ciyar da Alade na China na 2019 Ci gaban Lafiyar da ke Inganta Madadin Maganin Hana Kwayoyin cuta 99%

Takaitaccen Bayani:

Sunan samfurin
Potassium Diformate
Bayyanar
Foda mai farin lu'ulu'u
Lambar CAS.
20642-05-1
Tsarin Kwayoyin Halitta
C2H3KO4
Nauyin tsari
154.12
Tsarkaka
98% 96%
Matsakaicin Matsayi
Matsakaicin Matsayi
Aikace-aikace
Wakilin inganta ci gaba
Kwanciyar hankali
Barga a yanayin zafi da matsin lamba na yau da kullun
Ajiya
Ajiye a cikin akwati na asali a wuri mai sanyi da duhu
Rayuwar shiryayye
Shekaru 2


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokan Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aiki na zamani na masana'antu da kuma ƙungiyar bincike da ci gaba mai ƙarfi, koyaushe muna samar da kayayyaki masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai kyau don Sabuwar Tsarin Abinci na China na 2019 na Ci gaban Lafiya na Ingantaccen Madadin Maganin Hana Kwayoyin cuta 99%. Bayan shekaru 10, muna jawo hankalin masu sayayya ta hanyar farashi mai tsauri da kuma mai ba da sabis mai kyau. Bugu da ƙari, gaskiya da gaskiya ne muke yi, wanda ke taimaka mana mu zama zaɓin farko na abokan ciniki.
Tare da falsafar kasuwanci ta "Mai Kula da Abokin Ciniki", tsarin kula da inganci mai tsauri, kayan aikin masana'antu na zamani da kuma ƙungiyar R&D mai ƙarfi, koyaushe muna samar da samfura masu inganci, ayyuka masu kyau da farashi mai gasa donƘarin Abincin Broiler, Ƙarin Abinci na Alade na China, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, ƙwararre, mai tasiri da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na tsayawa ɗaya a kasuwar samfuranmu.
Farin Crystal Potassium Diformate 97% Cas No20642-05-1

Potassium diformate gishirin acid ne na halitta, KDF a takaice, wanda ya ƙunshi kwayar formic acid da kuma kwayar potassium ta hanyar hydrogen bonding dimer.
Potassium diformate gishiri ne na acid, wanda ba wai kawai yana da kaddarorin hana ƙwayoyin cuta da haɓaka girma na formic acid ba, har ma yana da dandano na musamman, aminci da sauƙin sarrafawa.
Potassium diformate (Formi)ba shi da wari, ba shi da tsatsa kuma yana da sauƙin sarrafawa. Tarayyar Turai (EU) ta amince da shi a matsayin mai haɓaka girma wanda ba shi da maganin rigakafi, don amfani a cikin abincin da ba na dabbobi ba. Matsakaicin matakin potassium diformate shine 1.8% kamar yadda hukumomin Turai suka yi rijista wanda zai iya inganta ƙaruwar nauyi har zuwa 14%. Potassium diformate yana ɗauke da sinadaran aiki marasa formic acid kuma formate yana da ƙarfin tasirin hana ƙwayoyin cuta a cikin ciki da kuma a cikin duodenum. Potassium diformate tare da tasirin haɓaka girma da haɓaka lafiya ya tabbatar da zama madadin masu haɓaka girma na maganin rigakafi.
Ana ɗaukar tasirinsa na musamman akan ƙananan ƙwayoyin halitta a matsayin babban hanyar aiki. 1.8% potassium diformate a cikin abincin alade mai girma shi ma ya ƙara yawan abincin da ake ci da kuma canza abincin da ake ci sosai inda aka ƙara yawan abincin alade da 1.8% potassium diformate. Hakanan an rage pH a cikin ciki da duodenum. potassium diformate 0.9% ya rage pH na duodenal digesta sosai.
Potassium Diformate sabuwar hanya ce ta ƙara yawan ƙwayoyin cuta a cikin abinci. Aikinsa da ayyukansa na abinci mai gina jiki:

1. Ga alade.
Amfani da potassium dicarboxylate a cikin abincin alade na iya taka rawar maganin rigakafi da haɓaka girma, kamar ƙaruwar yawan abinci
matsakaicin ƙaruwar nauyin aladu a kowace rana, yawan abincin da ake ci, rage gudawa da kuma mace-macen aladu.
2. Ga Kaji.
Potassium dicarboxylate na iya ƙara yawan abincin da ake ci da kuma canza abincin da ake ci daga broilers.
3. Don Kifin Ruwa
Potassium dicarboxylate na iya inganta girma da kuma tsawon rayuwar jatan lande sosai.
(1) Daidaita daɗin abincin da kuma ƙara yawan abincin da dabbobi ke ci.

(2) Inganta muhallin tsarin narkewar abinci, rage pH na ciki da ƙananan hanji;
(3) Mai haɓaka haɓakar ƙwayoyin cuta, yana ƙara kayan sosai yana rage yawan anaerobes, ƙwayoyin cuta na lactic acid, Escherichia coli da Salmonella a cikin tsarin narkewar abinci. Inganta juriyar dabbar ga cututtuka da rage yawan mace-mace da ke haifar da kamuwa da cuta ta ƙwayoyin cuta.
(4) Inganta narkewar abinci da kuma shan sinadarin nitrogen, phosphorus da sauran abubuwan gina jiki na aladu.
(5) Inganta yawan riba da abincin aladu a kowace rana;
(6) Hana gudawa a cikin 'ya'yan alade;
(7) Ƙara yawan samar da madarar shanu;
(8) Hana fungi da sauran sinadarai masu cutarwa yadda ya kamata don tabbatar da ingancin abinci da kuma inganta tsawon lokacin da za a ajiye abincin.
Sunan samfurin
Potassium Diformate
Bayyanar
Foda mai farin lu'ulu'u
Lambar CAS.
20642-05-1
Tsarin Kwayoyin Halitta
C2H3KO4
Nauyin tsari
154.12
Tsarkaka
98% 96%
Matsakaicin Matsayi
Matsakaicin Matsayi
Aikace-aikace
Wakilin inganta ci gaba
Kwanciyar hankali
Barga a yanayin zafi da matsin lamba na yau da kullun
Ajiya
Ajiye a cikin akwati na asali a wuri mai sanyi da duhu
Rayuwar shiryayye
Shekaru 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi