Kamfanin Shandong Bluefuture ya fara samar da abin rufe fuska na yara na Nanofiber

Takaitaccen Bayani:

Abin rufe fuska na yara masu hana ƙwayoyin cuta

Sabon Abin Rufe Mashin Nanofiber

Tacewa mai inganci

Tacewar kariya mai ƙarfi

Ware gurɓatattun abubuwa kai tsaye daga kayan

Ƙarin aminci, Ƙarin lafiya


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kamfanin Shandong Bluefuture ya fara samar da abin rufe fuska na yara na Nanofiber
Abin rufe fuska na hana hazo, Abin Rufe Fuska na Antivirus,
儿童口罩粉色 儿童口罩蓝色 儿童口罩里面 儿童口罩外面

Abin Rufe Nanofiber na Yara don Yaƙi da Cutar Kwayar cuta

Abin Rufe Nanofiber

Tare da ci gaban masana'antu, samar da wutar lantarki a masana'antu, samar da masana'antu, fitar da hayakin motoci, ƙurar gini da sauransu, suna gurɓata iskarmu. Rayuwar mutane da rayuwar su ta lalace.

Bayanan WHO sun nuna cewa: An lissafa gurɓatar iska a matsayin nau'in cutar kansa ta ɗan adam. A cikin 'yan shekarun nan, ƙasar ta fara mai da hankali kan sarrafawa da shugabanci, domin rage gurɓatattun abubuwa na PM2.5 a cikin iska, amma hazo da sauran matsalolin muhallin sararin samaniya har yanzu suna da matuƙar tsanani, tsaron lafiyar mutum yana da matuƙar muhimmanci.

A wannan zamani na ci gaba a fannin fasaha, an kafa wani sabon kamfani don nazarin ingantaccen tacewa mai kariya, wanda aka sanya wa suna Shandong Blue Future new material Co.Ltd., wacce ta himmatu wajen bincike da samar da sabbin fasahar nanometer. Masana'antar ta yi nazarin membranes na nanofiber mai juyi mai ƙarfin lantarki na tsawon shekaru 3. Ta sami takardar shaidar mallakar fasaha mai dacewa. Kuma ta fara samar da kayayyaki da yawa.

Falsafar hidimar kamfanin: Ka zama mai rakiya a fannin tsaron ɗan adam.

Matattarar nanofiber mai aiki ta lantarki (Electrostatic spinning functional na'urar nanofiber) sabon abu ne mai fa'idar ci gaba. Yana da ƙaramin buɗewa, kimanin 100 ~ 300 nm, babban yanki na musamman. Matattarar nanofiber da aka gama tana da halaye na nauyi mai sauƙi, babban yanki na saman, ƙaramin buɗewa, iska mai kyau da sauransu, suna sa kayan ya sami damar amfani da dabarun tacewa, kayan likita, mai hana ruwa shiga da sauran kariyar muhalli da filin makamashi da sauransu.

Kayayyakin kamfaninmu na yanzu: abin rufe fuska na musamman na masana'antu, abin rufe fuska na likitanci na ƙwararru, abin rufe fuska na hana ƙura, abin tace iska mai tsabta, abin tace iska, abin tace kayan tsaftace ruwa, abin tace kayan tsaftace ruwa, abin rufe fuska na nano-fiber, taga allon nano-kura, matatar sigari na nano-fiber, da sauransu. Ana amfani da shi sosai a gine-gine, hakar ma'adinai, ma'aikatan waje, wuraren aiki masu ƙura, ma'aikatan lafiya, wurin da ke da yawan kamuwa da cututtuka, 'yan sandan zirga-zirga, feshi, hayakin sinadarai, wurin bita na aseptic da sauransu.

一. Masks.

Sanya membranes nanofiber a rufe fuska. Don cimma daidaiton tacewa, musamman don tace hayakin mota, iskar gas mai guba, barbashi mai. An magance rashin amfanin shaƙar masaku da aka narke tare da canjin lokaci da muhalli da kuma rage aikin tacewa. A ƙara aikin kashe ƙwayoyin cuta kai tsaye, don magance matsalar yawan zubar ƙwayoyin cuta na kayan kashe ƙwayoyin cuta da ake da su a kasuwa. A sa kariya ta fi tasiri da ɗorewa.

Amfanin samfurin:

1. Ƙarancin juriya mai ƙarfi, ba zai haifar da matsalar rashin numfashi ba

2. Matatar mai kyau. Tacewa biyu ta hanyar amfani da na'urar tacewa ta jiki da ta electrostatic, tare da membrane na nanofiber da kuma masana'anta mai laushi don tabbatar da fa'idar tacewa ta hierarchical tare da tacewa biyu.

3. Ka shawo kan mummunan tasirin matattarar da kayan ke yi wa barbashi masu mai a kasuwa. Kuma ka fahimci ci gaban tarihi na shingen fasaha na tasirin matattarar mai da mara mai.

4. Magance matsalar da c ke haifarwatashar jiragen ruwacikin sauƙiɓacewada kuma mummunan tasirin tacewa na audugar da aka narke

5. Yana iya haɗawa da aikin anti-bacterial, anti-inflammatory da deodorant


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi