Tributyrin na Jigilar Kaya tare da CAS 60-01-5 a Siyarwa Mai Zafi

Takaitaccen Bayani:

Aikin Tributyrin

1. Farfado da epithelium na ciki da ya lalace

2. Yawan ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta

3. Tushen kuzari kai tsaye na ƙwayar ciki

4. Yawan cin abinci ya karu har zuwa kashi 10%

5. Tsawon gidan ya karu har zuwa kashi 30%.

6. Inganta daidaiton garken

Bayanin samfur

Sunan Sinadarai: Tributyrin

Lambar CAS: 60-01-5

Tsarin Kwayoyin Halitta: C15H26O6

Nauyin kwayoyin halitta: 302.36

Bayyanar: ruwa mara launi

Gwaji: 90% min


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasance a matsayi na 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma aminci don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki da sababbi daga gida da waje hidima gaba ɗaya don Jumla Tributyrin tare da CAS 60-01-5 Kayayyakin Masana'antu a Siyarwa Mai Zafi, Mun faɗaɗa kasuwancinmu zuwa Jamus, Turkiyya, Kanada, Amurka, Indonesia, Indiya, Najeriya, Brazil da wasu yankuna na duniya. Muna aiki tuƙuru don zama ɗaya daga cikin mafi kyawun masu samar da kayayyaki na duniya.
Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Ka kasance a matsayi na 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", za ta ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki da sababbi hidima daga gida da waje gaba ɗaya.China Tributyrin da 60-01-5Ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashen duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa da ingancinmu mai inganci, ayyukan da suka shafi abokan ciniki da farashi mai rahusa. Manufarmu ita ce "ci gaba da samun amincinku ta hanyar sadaukar da ƙoƙarinmu don ci gaba da inganta kayayyakinmu da ayyukanmu don tabbatar da gamsuwar masu amfani da mu, abokan cinikinmu, ma'aikata, masu samar da kayayyaki da kuma al'ummomin duniya da muke haɗin gwiwa".
Cikakkun bayanai:

Suna: tributyrin

Ma'anar kalmomi: Glyceryl tributyrate

Tsarin tsari:

Tributyrin

Tsarin Kwayoyin Halitta: C15H26O6

Nauyin kwayoyin halitta: 302.3633

Bayyanar: ruwa mai rawaya zuwa mara launi, ɗanɗano mai ɗaci

 

Tasirin fasali:

Tributyl glyceride ya ƙunshi glycerol guda ɗaya da kuma butyric acid guda uku.

1. 100% ta cikin ciki, babu ɓata.

2. Samar da kuzari cikin sauri: samfurin zai saki a hankali ya zama butyric acid a ƙarƙashin aikin lipase na hanji, wanda shine gajeriyar sarkar kitse mai kitse. Yana samar da kuzari ga ƙwayoyin mucosal na hanji da sauri, Don haɓaka girma da ci gaba.

3. Kare mucosa: Ci gaban mucosa na hanji da kuma girmansa shine babban abin da ke hana girman ƙananan dabbobi. Ana sha samfurin a cikin hanji, yana gyarawa da kuma kare mucosa na hanji yadda ya kamata.

4. Yin amfani da maganin hana gudawa: Yana hana gudawa da ciwon sanyi, Yana ƙara juriya ga cututtukan dabbobi, yana hana damuwa.

5. Inganta lactate: Inganta yawan cin abinci ga matrons. Inganta lactate ga matrons. Inganta ingancin nono.

6. Daidaita girman jiki: Inganta yawan cin abincin 'ya'yan da ke yaye nono. Ƙara shan abubuwan gina jiki, kare 'ya'yan, rage yawan mutuwa.

7. Tsaron da ake amfani da shi: Inganta aikin amfanin gona na dabbobi. Shi ne mafi kyawun samfurin masu haɓaka haɓakar ƙwayoyin cuta.

8. Mai sauƙin amfani: Sau uku ne ake ƙara ingancin butyric acid idan aka kwatanta da Sodium butyrate.

Aikace-aikace alade, kaza, agwagwa, saniya, tunkiya da sauransu
Gwaji 90%, 95%
shiryawa 200kg/ganga
Ajiya Ya kamata a rufe samfurin, a toshe shi da haske, sannan a adana shi a wuri mai sanyi da bushewa

Yawan amfani:

Nau'in dabbobi Yawan sinadarin tributyrin (Kg/t)
Alade 1-3
Kaza da agwagwa 0.3-0.8
Saniya 2.5-3.5
Tumaki 1.5-3
Zomo 2.5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi