Yadda ake bambance DMPT da DMT

1. Sunaye daban-daban na sinadarai
Sunan sinadarai naDMTshine Dimethylthetin, Sulfobatenaine;
DMPTshine Dimethylpropionathetin;

Ba su da wani abu ko samfuri iri ɗaya kwata-kwata.

2.Hanyoyi daban-daban na samarwa

DMTana haɗa shi ta hanyar amsawar dimethyl sulfide da chloroacetic acid a ƙarƙashin aikin mai kara kuzari;
DMPTAna samunsa ta hanyar mayar da martani ga dimethyl sulfide tare da 3-bromopropionic acid (ko 3-chloropropionic acid).

3.Bayyananniyar kamanni da ƙamshi daban-daban

DMPTlu'ulu'u ne mai launin fari mai kama da foda, yayin da DMT lu'ulu'u ne mai siffar allura fari.
Ƙanshin kifi na DMPT ya fi ƙanƙanta fiye da na DMT, wanda ke da wari mara daɗi.

Ciyar da Kifi ta DMThttps://www.efinegroup.com/dimethyl-propiothetin-dmpt-strong-feed-attractant-for-fish.html

4. DMPT tana da aiki mafi kyau fiye da DMT, kuma DMPT ta fi tsada.

5. Siffofi daban-daban a yanayi

DMPT ba wai kawai tana wanzuwa a cikin ruwan teku ba, har ma a cikin kifayen daji da jatan lande, kuma tana wanzuwa sosai a cikin yanayi; DMT, ba ta wanzuwa a cikin yanayi kuma abu ne da aka haɗa ta hanyar sinadarai kawai.

6. Daɗi daban-daban na kayayyakin kiwon kamun kifi
DMPT wani sinadari ne da ke bambanta kifin ruwa da kifin ruwa mai tsafta. Yana ɗaya daga cikin abubuwan dandano da ke sa abincin teku ya sami ɗanɗanon abincin teku (maimakon ɗanɗanon kifi mai tsafta).
Ingancin naman kifi da jatan lande da aka ciyar da DMPT yayi kama da na kifayen daji da jatan lande na halitta, yayin da DMT ba zai iya cimma irin wannan tasirin ba.

Ƙarin abincin kifi na DMT

7.Sauran

DMPT wani sinadari ne da ke faruwa a jikin dabbobin ruwa, wanda ba shi da sauran sinadarai kuma ana iya amfani da shi na dogon lokaci.

Babu takarda don DMT


Lokacin Saƙo: Yuli-08-2024