Foda Tributyrin mai daraja 60%

Takaitaccen Bayani:

Sunan Samfurin: Tributyrin 60%

Lambar CAS: 60-01-5

Bayyanar: foda mai launin fari

Babban Aiki: Kare mucosa na hanji, Tsaftacewa, Inganta lactate, Girman da ya dace

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Foda Tributyrin mai daraja 60%

Suna: Tributyrin

Gwaji: 60%, 48% foda, 90% ruwa

Tsarin kwayoyin halitta:C15H26O6

Bayyanar: Foda mai launin fari

Tributyrin ya ƙunshi glycerol guda ɗaya da kuma butyric acid guda uku.

Siffofin Tributyrin:

50% foda tributyrin 800

1. 100% ta cikin ciki, babu ɓata.
2. Samar da kuzari cikin sauri: Samfurin zai saki a hankali ya zama butyric acid a ƙarƙashin aikin lipase na hanji, wanda shine
gajeriyar sarkar kitse mai kitse. Yana samar da kuzari ga ƙwayoyin mucosal na hanji da sauri, yana haɓaka girma da haɓaka cikin sauri
mucosa na hanji.
3. Kare mucosa na hanji: Ci gaba da balaga na mucosa na hanji shine babban abin da ke hana ci gaban matasa.
Dabbobi. Ana sha samfurin a wuraren bishiyoyi na gaba, tsakiyar hanji da kuma bayan hanji, yana gyarawa da kuma kare shi yadda ya kamata.
mucosa na hanji.
4. Tsaftacewa: Rigakafin gudawa da cutar ileitis a ɓangaren hanji, Ƙara juriya ga cututtukan dabbobi, da kuma hana damuwa.
5. Inganta lactate: Inganta yawan cin abinci ga matrons. Inganta lactate ga matrons. Inganta ingancin nono.
6. Daidaita girman jiki: Inganta yawan cin abincin 'ya'yan da ke yaye nono. Ƙara shan abubuwan gina jiki, kare 'ya'yan, rage yawan mutuwa.
7. Tsaron da ake amfani da shi: Inganta aikin amfanin gona na dabbobi. Shi ne mafi kyawun samfurin masu haɓaka haɓakar ƙwayoyin cuta.
8. Mai sauƙin amfani: Sau uku ne ake ƙara ingancin butyric acid idan aka kwatanta da Sodium butyrate.
Aikace-aikace: alade, kaza, agwagwa, saniya, tumaki da sauransu
Gwaji: 90%, 95%, 97%
Marufi: 200 kg/ganga
Ajiya: Ya kamata a rufe samfurin, a toshe shi da haske, sannan a adana shi a wuri mai sanyi da bushewa

Sauran samfuran:

Betaine anhydrous, Betaine HCL

Ruwan Tributyrin, Foda Tributyrin

Calcium Propionate, Calcium acetate

TMAO, DMPT, DMT, TAFARNUWA

TMA HCL

Shandong E.fine barka da zuwanku.

RFQ:

Q1: Zan iya samun wasu samfura?
A: Ee, za mu iya samar da samfurin kyauta, amma abokan cinikinmu za su biya kuɗin jigilar kaya.

Q2: Yadda ake fara oda ko yin biyan kuɗi?
A: Za a fara aika takardar biyan kuɗi ta Proforma bayan an tabbatar da oda, tare da bayanan bankinmu. Biyan kuɗi ta hanyar T/T, Western Union ko Paypal ko Escrow (Alibaba).

Q3: Yadda ake tabbatar da ingancin samfurin kafin sanya oda?
A: Za ku iya samun samfura kyauta don wasu samfura, kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya ko shirya mana mai aika saƙo kuma ku ɗauki samfuran. Kuna iya aiko mana da takamaiman samfuran ku da buƙatunku, za mu ƙera samfuran bisa ga buƙatunku.

Q4: Menene MOQ ɗinku?
A: MOQ ɗinmu shine 1kg. Amma yawanci muna karɓar ƙarancin adadi kamar 100g idan aka biya kuɗin samfurin 100%.

Q5: Yaya game da lokacin isar da kaya?
A:Lokacin isarwa: Kimanin kwanaki 3-5 bayan an tabbatar da biyan kuɗi. (Hutun China ba a haɗa shi ba)

Q6: Akwai rangwame?
A: Adadi daban-daban yana da rangwame daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi